ผู้สนับสนุน ผู้สนับสนุน ผู้สนับสนุน ผู้สนับสนุน ผู้สนับสนุน
ผู้สนับสนุน ผู้สนับสนุน ผู้สนับสนุน ผู้สนับสนุน ผู้สนับสนุน ผู้สนับสนุน
ผู้สนับสนุน ผู้สนับสนุน
ผู้สนับสนุน
ผู้สนับสนุน ผู้สนับสนุน ผู้สนับสนุน

ยินดีต้อนรับ ( เข้าสู่ระบบ | สมัครสมาชิก ) · จดหมายใหม่ 0 ฉบับ

Reply to this topicStart new topic
สอบถามเครื่องมือ
สุดใจ(ชัยภูมิ)
โพสต์ Dec 21 2011, 22:17
โพสต์ #1

นายช่างมือใหม่
*

กลุ่ม : VIP_ Group1
หมายเลขสมาชิก : 31,692

1.มีมิเตอร์วัดการกนแอมป์ / 2 แอมป์ ที่ใช้วัดการกิน hor ขายหรือไม่ครับ
2.มีมิเตอรืวัด C ขายหรือไม่ครับ ที่ราคาไม่แพงเท่าไหร่สำหรับมือใหม่ฝึกหักครับ
3.มิเตอร์ดิจิตอล ที่คุณภาพดี ราคาไม่แพงขายหรือไม่ครับ

ขอโทษครับมือใหม่ครับ เผื่อมีคำแนะนำครับ
Go to the top of the page

+Quote Post
นิพล(คลองสาน)
โพสต์ Jun 12 2012, 09:41
โพสต์ #2

นายช่างมือใหม่
*

กลุ่ม : VIP_ Group1
หมายเลขสมาชิก : 31,786

มิเตอร์ดิจิตอล ยี่ห้อ unit น่าจะใกล้เคียงครอบคุมทั้ง 3 ข้อเท่าที่ว่ามานะครับ
QUOTE(สุดใจ(ชัยภูมิ) @ Dec 21 2011, 22:17 ) *
1.มีมิเตอร์วัดการกนแอมป์ / 2 แอมป์ ที่ใช้วัดการกิน hor ขายหรือไม่ครับ
2.มีมิเตอรืวัด C ขายหรือไม่ครับ ที่ราคาไม่แพงเท่าไหร่สำหรับมือใหม่ฝึกหักครับ
3.มิเตอร์ดิจิตอล ที่คุณภาพดี ราคาไม่แพงขายหรือไม่ครับ

ขอโทษครับมือใหม่ครับ เผื่อมีคำแนะนำครับ

Go to the top of the page

+Quote Post

Reply to this topicStart new topic
มี 1 คน กำลังอ่านหัวข้อนี้ (บุลคลทั่วไป 1 คน และ 0 สมาชิกที่ไม่เปิดเผยตัว)
สมาชิก 0 คน คือ :

Lo-Fi ; ประหยัดแบนวิธ,โหลดเร็ว NUMRED : 30th July 2014 - 18:07