ผู้สนับสนุน ผู้สนับสนุน ผู้สนับสนุน ผู้สนับสนุน ผู้สนับสนุน
ผู้สนับสนุน ผู้สนับสนุน ผู้สนับสนุน ผู้สนับสนุน ผู้สนับสนุน ผู้สนับสนุน
ผู้สนับสนุน ผู้สนับสนุน
ผู้สนับสนุน
ผู้สนับสนุน ผู้สนับสนุน ผู้สนับสนุน

ยินดีต้อนรับ ( เข้าสู่ระบบ | สมัครสมาชิก ) · จดหมายใหม่ 0 ฉบับ

Reply to this topicStart new topic
ผมจะโหลดโปรแกรมสแกรนไวรัสแนะนำหน่อยครับตัวไหนดีๆ
alxjobza
โพสต์ May 10 2009, 22:02
โพสต์ #1

นายช่างมือใหม่
*

กลุ่ม : สมาชิก Members PS
หมายเลขสมาชิก : 5,973

ผมจะโหลดโปรแกรมสแกรนไวรัสแนะนำหน่อยครับตัวไหนดีๆ

พอดี ผม ลงวินโด้ใหม่ ใช้มานานละแต่ไม่เคยลงโปรแกรมสแกนไวรัสเลย

คอมมันอืดๆ น่าจะมีไวรัสในเครื่องแน่เลย แนะนำ หน่อยนะครับตัวไหนดีๆ ใช้ อย่างไร

ขอคำอธิบายด้วยนะ ครับ ถ้า ใคร เอา มาให้ หรือแนะนำ ก็ ขอขอบคุณเป็นอย่างสูงครับ
Go to the top of the page

+Quote Post
เหนือน่าน
โพสต์ May 11 2009, 18:34
โพสต์ #2

นายช่างมือใหม่
*

กลุ่ม : บัตรชมรม VIP CARD 114
หมายเลขสมาชิก : 1,744

แนะนำให้ใช้ NOD32 ซิครับลงแล้วเครื่องไม่อืด..ไม่กินเสป็คเครืองด้วยครับ....หาใน google ครับ
Go to the top of the page

+Quote Post

Reply to this topicStart new topic
มี 1 คน กำลังอ่านหัวข้อนี้ (บุลคลทั่วไป 1 คน และ 0 สมาชิกที่ไม่เปิดเผยตัว)
สมาชิก 0 คน คือ :

Lo-Fi ; ประหยัดแบนวิธ,โหลดเร็ว NUMRED : 31st July 2014 - 22:30