ช่วยเหลือ - ค้นหาข้อมูล - รายชื่อสมาชิก - ปฏิทิน
อ่านเว็บบอร์ดในเวอร์ชั่นเต็ม : FLYBACK TV SONY
PS อิเล็กทรอนิกส์ (รวมกระทู้) > ห้องถาม-ตอบปัญหาทีวีสี CRT (ช่างทั่วประเทศช่วยกันดูแล) Television Repair. > ถาม-ตอบปัญหา ทีวีสี,TV_CRT (Television Repair.)
จารุวัตร์(ระยอง)
FLYBACK SONY เบอร์ 8-597-036-10 ใครพอมีบ้าง หรือหาซื้อได้ทีไหนครับ
ดี เจ รินทร์(PS_มหาชัย)
โทรถามที่บ้านหม้อครับ
บ้านหม้อก้ไม่มีซักร้าน เลยถามเพื่อนๆดูเผื่อมีช่องทาง
ร้านต.อิเล็กฯ(น่าน)
รอลุ้น อิ อิ..
สุริยา(สาธุประดิษฐ์)
ศูยน์ เพชรบุรีตัดใหม่ มีครับ แต่ขายเป็นเวลานะครับ เบอร์นี้หลัก 1xxx ปายๆ
ผมลองมาแล้วครับพี่
มงคล(PS_TEAM ยานนาวา)
เด่วดูให้ เอาเบอร์โทรศัพท์มา อ้อ ใช้กับรุ่นกี่นิ้วครับนี่ เพราะบางที เบอร์ไม่ต้องตรงเดะ ก็ได้ครับ
ดีเจ มานิตร์ ( PS_TEAM ระยอง)
ช่างครับ ดูที่เบอร์ NX นะครับ ไม่ต้องไปสนใจตัวเลขมัน ให้ NX ตรงกันเป็นใช้ใด้ เช่น NX4009 ถ้าเหมือนกัน ใส่ใด้หมดครับ ช่าง 0 เขากะซิบบอกมา
ขอบคุณครับ
นี่คือหมวดอ่านเว็บบอร์ดแบบไม่มีกราฟฟิค : หมวดที่คุณสามารถดูข้อมูลได้อย่างรวดเร็วโดยที่ไม่ต้องโหลดกราฟฟิคมากมาย ซึ่งบอร์ดได้ตัดส่วนนั้นออก เพื่อให้โหลดไวขึ้น
แต่ถ้าคุณอยากกลับไปดูข้อมูลแบบเต็มรูปแบบ ให้คุณคลิ๊กที่นี่
.
Ps-thai.com -2014