ช่วยเหลือ - ค้นหาข้อมูล - รายชื่อสมาชิก - ปฏิทิน
อ่านเว็บบอร์ดในเวอร์ชั่นเต็ม : แทปเลตบูสเอง
PS อิเล็กทรอนิกส์ (รวมกระทู้) > ห้องซ่อม Tablet และซอฟแวร์ Android Technology > ถาม-ตอบ ปัญหา Tablet PC และ Androir ทั้งฮาร์ดแวร์และซอฟแวร์
บัณฑิตย์(มีนบุรี)
แท็ปเลตเครื่องที่ไปอบรม อาการตอนนี้เวลาเราเข้าไปที่ การตั้งค่าแล้วพอเราเข้าแอพิเคชั่นเครื่องจะบูสเองทันทีหรือพอกดเข้าไปตรงที่เก็บข้อ
มูลเครื่องก็บูสเองเหมือนกันแต่อย่างอื่นเล่นได้ปกติ แก้ไขยังไงดีครับ
อ.พจน์
ลองรีเซ็ท เครื่องดูก่อนครับ
เข้าการตั้งค่า-การสำรองข้อมูลและคืนค่าข้อมูล-แล้วดูด้านขวามือ หัวข้อ ข้อมูลส่วนตัว รีเซ็ตข้อมูลเป็นค่าเริ่มต้น กดเข้าไป แล้ว รีเซ็ตแท็บเล็ต ดูก่อนครับ ถ้ายังอาการเดิม ต้องใช้โปรแกรมไปเคลียร์ แต่ถ้าใช้โปรแกรมเคลียร์แล้วยังไม่ได้ ก็ต้องแฟลซครับ
PT016 บุญส่ง(TV)
ทำตาม อ พจน์เลยครับ ได้คาวมอย่างไร่ มาแชคาวมรู้กันครับ ให้ เพิ่อนๆได้รับคาวมรู้ด้วย
เจ้าของกระทู้ไปไหน นอ
บัณฑิตย์(มีนบุรี)
ครับผมเข้าไปรีเซ็ตแท็ปเล็ตอย่างที่อาจารย์พจน์แนะนำเครื่องเป็นปกติแล้วครับ ขอบคุณอาจารย์มากครับ
อ.พจน์
QUOTE(บัณฑิตย์(มีนบุรี) @ Aug 23 2013, 14:10 ) *
ครับผมเข้าไปรีเซ็ตแท็ปเล็ตอย่างที่อาจารย์พจน์แนะนำเครื่องเป็นปกติแล้วครับ ขอบคุณอาจารย์มากครับ

ยินดีด้วยครับผมที่ ผ่านไปได้ด้วยดี จบอีก1กระทู้
ปิดกระทู้ รับทรับย์ไป ดีใจด้วยครับ yociexpress01.gif
นี่คือหมวดอ่านเว็บบอร์ดแบบไม่มีกราฟฟิค : หมวดที่คุณสามารถดูข้อมูลได้อย่างรวดเร็วโดยที่ไม่ต้องโหลดกราฟฟิคมากมาย ซึ่งบอร์ดได้ตัดส่วนนั้นออก เพื่อให้โหลดไวขึ้น
แต่ถ้าคุณอยากกลับไปดูข้อมูลแบบเต็มรูปแบบ ให้คุณคลิ๊กที่นี่
.
Ps-thai.com -2014